ประชุมเจ้าภาพร่วมโครงการประชุมวิชาการด้านมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ ระดับชาติ ครั้งที่ 1
(20 กรกฏาคม 2561)
เมื่อวันศุกร์ที่ 20 กรกฎาคม 2561 คณะมนุษยศาสตร์ฯ นำโดย ผศ.นาถนเรศ อาคาสุวรรณ คณบดีคณะมนุษยศาสตร์ฯ ได้ให้การต้อนรับคณะผู้บริหาร และบุคลากรคณะมนุษยศาสตร์ฯ จากมหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา และมหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช จำนวน 7 คน ณ ห้องประชุม 4 404 คณะมนุษยศาสตร์ฯ ซึ่งเป็นการประชุมเจ้าภาพร่วมโครงการประชุมวิชาการด้านมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ ระดับชาติ ครั้งที่ 1 โดยมีวัตถุประสงค์สร้างเครือข่ายในการสร้างสรรค์งานวิจัยและงานวิชาการ ระหว่างนักวิจัย นักวิชาการ นิสิต และนักศึกษาในสถาบันการศึกษาต่างๆ เพื่อร่วมมือกันในการพัฒนางานทางวิชาการ และอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องต่อไป
|
![](icon/pp.png) |
|
images 1
|
| |
images 2
|
| |
images 3
|
| |
images 4
|
|
images 5
|
| |
images 6
|
| |
images 7
|
| |
images 8
|
|
images 9
|
| |
images 10
|
| |
images 11
|
| |
images 12
|
|
images 13
|
| |
images 14
|
| |
|
|